Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@ Review หนูแดงพาชิม " Maru อีกแล้ว และ มีเล่นเกมส์ด้วยคับ " @@

สวัสดีคับผม...................ชาวก้นครัวทุกคน
    คงจะสบายอก สบายใจกันนะคับ
    หนูแดงพุงกาง มาคราวนี้จากกระทู้พาแม่ไปทานอาหารเวียดนาม ที่ดุสิตธานี ครั้งก่อน
    ได้เกริ่นนำไปแล้วว่า จะมีการเล่นเกมส์สักนิดหน่อยในกระทู้หน้า
    ดังนั้น กระทู้นี้ ก็ท่านใดสนใจ ร่วมเล่นเกมส์ขำ ๆ ละกัน ไม่รู้ว่าจะสนุกหรือป่าว แฮะๆๆ

เกมส์ก็ไม่ต้องมีอะไรมากคับ คือ
    ในรูปที่ผมโพสต์นั้น จะถามอยู่ ก็ให้ตอบไป
    ใครตอบได้ถูกครบถ้วน ทั้งหมด ก็จะได้ของรางวัลไปนะคับ
    ส่วนระยะเวลานั้น ก็เริ่มจากวันที่ผมโพสต์สิ้นสุดวันที่ 29 ส.ค. นี้นะคับ

ผู้ที่ตอบได้ คนที่ 1 และคนที่ 2
    ที่มาตอบได้ก่อนนะคับ ถ้ามีคนตอบถูกเยอะ
    ก็อาศัยว่าใครมาก่อน ตอบก่อนละกันคับ
    ตอบถูกก่อน ก็คือ ว่าเป็นคนแรกไปเลย ตามนี้นะคับ

ผู้ที่ได้รางวัล ก็ขอไปร่วมทานอาหารกับผมละกันนะคับ
    ที่ร้าน ญาณี ๆ พิซซ่า นะคับ ไปทานถาดใหญ่กันให้จุใจพกแต่ท้องมาเลยคับ
    นอกนั้นผมจัดการเองคับ...
    ส่วนวันไหน อย่างไร เดี่ยวค่อยนัดกัน หลังรู้คนโชคดีละกันคับ...

จากคุณ : หนูแดง Masato - [ 23 ส.ค. 50 02:54:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom