CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

<<ศึกตะหลิวผู้พิชิต>> เมนูแกงกระหรี่ ซีฟู๊ดแกงกระหรี่ VS มะเขือม่วงหมูสับแกงกระหรี่ เลือก ฝั่งไหน?

ซีฟู๊ดแกงกระหรี่ (38 คน)
      มะเขือม่วงหมูสับแกงกระหรี่ (17 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 55 คน

69.09%
     30.91%

สัปดาห์แกงกระหรี่ ที่เป็นที่โปรดปรานของชาวญี่ปุ่น
    ข้างราดแกงกระหรี่ซีฟู๊ด ที่ได้เครื่องปรุงพิเศษ กุ้งอาคาซ่า(ชื่อยังกะคาบาเร่)
    ข้าวราดแกงกระหรี่มะเขือม่วงหมูสับ(เนื้อสับด้วย) ที่ได้เครื่องปรุงพิเศษ มะเขือม่วงยักษ์

เลือก แกงกระหรี่มะเขื่อครับ
    ซีฟู๊ด ดู ไม่ค่อยน่ากินครับ (โดยส่วนตัวครับ)

ผลการโหวตอาทิตย์ก่อน เป็นดังนี้
    เมนูอาหารเกาหลี 3อย่าง (30 คน)
    เมนูอาหารเวียดนาม 3อย่าง (29 คน)
    จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 59 คน
    ชนะกันคะแนนเดียวกัน เหลือเชื่อจริงๆ
    ถ้าเป็นในรายการ ฝ่ายที่แพ้ อดกินนี่ต้องเจ็บใจแน่ๆครับ

ปล
    เดือนหน้า ผมไม่ว่างตั้งกระทู้ นะครับ
    มีใครว่างตั้งแทนหน่อยนะครับ

แก้ไขเมื่อ 26 ส.ค. 50 22:04:44

จากคุณ : KongMing - [ 26 ส.ค. 50 22:03:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com