Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

# REVIEW # โพนยางคำ รำลึก ที่คิดถึง ... ห่างหายไปนาน เลยรำพึง ...หวนคิดถึงคืนวัน อันเก่าก่อน... เอิงเอย

สวัสดีค่ะ หลังจากที่ไปตะลุยบุฟเฟ่ห์ตามโรงแรม หรือไม่ก็ไปร้านใหม่ๆ เลยลืมร้านเก่าที่เราคุ้นเคยกันไป พอได้ฤกษ์ดี นายเจมส์ อยากกินเนื้อ เลยได้จัดให้ ไปกินกันที่ "โคขุน โพนยางคำ" ซ.นวลจันทร์ 21 ค่ะ

เวลาดี ทุ่มกว่าๆ เราก็ถึงร้าน ตอนนี้เขาขยายร้านออกไปด้านหลังอีกนะคะ ทำให้ดูกว้าง และไม่แออัดเหมือนเมื่อก่อน ไฮโซๆๆๆ อิอิอิอิอิอิอิ

มาอัพแบบเร่งด่วนมาก เพราะว่า จะไปถ่ายงานแล้ว รีบๆๆๆ เดี๋ยวจะค้างสต็อกเกินไป จ้า

ปล. ขุดรูปเดี่ยวเก่ามา

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ย. 50 12:03:03

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ย. 50 12:01:48

จากคุณ : dj_maymey - [ 8 ก.ย. 50 11:58:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom