Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[Mini Review] บทวิจารณ์หน้าบาง รอบ3 ที่ Coco's Cafe (หน้าเริ่มหนาแล้วชุดที่ 1)

มาอีกแล้วครับกับรีวิวหน้าบาง (ครั้งนี้หน้าเริ่มจะหนาขึ้นมานิดนึงแล้ว) ไม่รู้ว่ามีใครอยากให้กลับมาหรือป่าว แต่ผมจะกลับมาครับ ความสุขส่วนตัวที่ได้โพส หุหุ

ให้ข้อมูลคร่าวๆก่อนนะคับ
    ชื่อร้านอาหารคือ Coco's Cafe อยู่ที่ โรงแรม Novotel Lotus สุขุมวิท 33 คับ
    วันที่ไปกินคือวันอาทิตย์ เค้าบอกว่าเป็น Sunday Brunch คับ ช่วงเวลา 11.30-14.30 ราคา 677 บาทสุทธิ (ราคายังไม่ลบส่วนลดนะคับ)

และเหมือนเดิมคับ
    ปล1 รูปที่เอามาโพสถ่ายมาด้วยมือถือ Nokia N72 นะคับ ภาพคงไม่ได้สวยงาม ทนๆกันหน่อยนะคับ
    ปล2 ทุกอย่างที่เขียนในกระทู้นี้เป็นความเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าด่านะคับ ขอบคุณ

จากคุณ : ptheripper - [ 9 ก.ย. 50 16:18:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom