Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอสูตรไก่ย่าง แบบชุปเครื่องสีแดง ๆหน่ะค่ะรสชาดเผ็ดหน่อย จะเอาไปทำขาย

อยากได้สูตรไก่ย่างแบบนี้หน่ะค่ะ เพื่อน ๆ พอจะมีบ้างหรือป่าวค่ะ ช่วยแบ่งปันให้หน่อยนะค่ะ อยากจะเอามาลองทำขาย อยากหารายได้เพิ่มให้กับครอบครัวหน่ะค่ะ  รบกวนหน่อยนะค่ะ ลองหาในกูเกิลก็ไม่มี ส่วนมากจะมีแต่สูตรไก่ย่างที่กินกับส้มตำหน่ะค่ะ

จากคุณ : โลมาสีชมพูอาณาจักรทะเลใต้ - [ 12 ก.ย. 50 12:08:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom