Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

# บุฟเฟ่ห์ โรงแรม ตวันนา ห้องอาหาร Bon Vivant ครั้งที่ 3 ยังไม่เบื่อ #

ดีจ้า เมื่อสุดสัปดาห์สิ้นเดือนกันยายน ได้ไปเฮฮา ที่ บอง วีวอง กันอีกรอบ กับช้าวก้นครัว ซึ่งตอนแรกคอนเฟิร์มกันอย่างล้นหลามว่าไปชัวร์ๆ ถึง เกือบ 40 ท่าน เลยทำการจองไป 40 ที่ สรุปไปกัน ครึ่งๆ เลยค่ะ 5555

ต้องขออภัยกับทางโรงแรมด้วยนะคะ เกรงใจมาก (ทำเอากังวล กินได้น้อยสุดๆเลยล่ะค่ะ)

แต่ พี่ๆ ทุกคน ยังคงดูแลเราอย่างดีทุกอย่างเลย

.................................................................

มัวแต่กังวล โทรตามสมาชิก ไม่เป็นอันกิน ไม่เป็นอันถ่ายรูป เพราะฉะนั้น รูปวันนี้ไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่หรอกนะคะ ดูกันขำๆ กันไปค่ะ

อาหารทะเล

หลังจากได้สอบถาม เพราะหลังๆมานี้ มีคนมาตั้งกระทู้บ่นมากมาย ว่าของไม่ได้ตามที่สั่ง ของหมดบ้าง เลยได้รับคำตอบว่า....

"ช่วงแรก เรายังใหม่อยู่ ยังจับทางไม่ได้ ตอนนี้เราจับทางได้แล้ว เลยมีการเตรียมตัวเพิ่มขึ้น"

ในวันที่เราไปกันเยอะๆเนียะ เขาก็เอาของมาเติมให้ตลอดเลยนะคะ ดีมากๆ แถมของที่สั่ง ก็ยังได้อย่างต่อเนื่อง มีบางอย่างที่ต้องตามนิดหน่อย เพราะว่า คนวันนั้นเยอะมากๆ นอกจากกรุ๊ปเราแล้วก็ยัง มีจากที่อื่น เรียกได้ว่า ส่วนที่เราจอง และไม่มา เขาก็สามารถให้คนอื่นเข้ามาได้ตลอด เจ๋งงง

จากคุณ : dj_maymey - [ 5 ต.ค. 50 17:59:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom