Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*+.*+. นู๋ตาล [ .. แผนกประกาศคนป๊อดกลางอากาศ .. ] + + กลับถึงบ้าน คนแรก .. มารายงานตัว ค่า .+*.+*

กลับถึงบ้านแย้ววววววววววววว  คิดว่าคงถึงบ้านคนแรกแหละเนอะ  
    เพราะบ้านอยูใกล้สุดเลย อิอิ

เมื่อวานสนุกมากกกก เมามากกกก 555+++ แต่ว่าอยู่ๆมีคนมาป๊อดดดด
    กลางอากาศ  เราจะมมาประจานกันเลยดีกว่า ^^"

โกเอ๋  ป๊อดดดดมากกกกเลยอ่า แอบหนีไปนอนกลางอากาศ แถมเมาตั้งแต่ 3 ทุ่ม โกเอค่า ...เสียประวัตินะเนี๊ย ...  
    โดนพี่เจมส์ กะพี่เกี้ยวปลุกมา ... แต่ก้อยังแอบขึ้นไปนอนต่ออีกอ่ะ ... ว่าแต่ ... ม่ะคืน โดนตบไปกี่ช๊อตค่ะนี่ 5555++++

พี่เจมส์ ... แอบป๊อดดด ...แอบไปคุยโทรสับกะสาวววว ที่บอกว่ารักมาก จนลืมทุกคน .. แล้วยังมาพูดว่า ... คุยไปแค่ชั่วโมงกว่าๆๆเองนะ  ^^

ขอบคุณลุงช้างงงง  ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ให้นู๋ไปเมา ...  อิอิ
    บ้านลุงช้างสวยจังนะค่ะ ชอบๆๆ ครั้งหน้าไปกันอีกนะค่าลุง  ^^

ขอบคุณ สว. ทุกท่านนะค่า ไม่ว่าจเปงน้าบี๊ พี่แหม่ม พี่นุช(ดอร์) พี่นุช (หมี)
    ที่เตรียมอาหารกิน อันอุดมสมบูรณ์ นู๋อิ่มมากมาย  ขอบคุณที่เหนื่อยแทนพวกเรานะค่า ^^

ขอบคุณ พี่นกนะค่า .. ที่มารับนู๋ถึงบ้านเลย ... ^^
    ขอบคุณพี่ออม กะ พี่รัมมี่ นะค่า ที่มาส่งนู๋ถึงบ้านเลย ^_^

สุดท้าย ขอบคุณทุกคนเลยยยยยยยยยยย นู๋สนุกมากมาย แถมเมามากมาย 555+++  
    ขอบคุณรอยยิ้ม เสียงหัวเราะที่มีให้นะค่า คงไม่มีคำไหนแล้วแหละค่ะ
    นอกจากคำว่า ขอบคุณจากใจจิงๆๆค่ะ นู๋สนุกมาก แล้วก้อคิดว่า ทุกคนคงสนุกเหมือนนู๋นะค่า  ^____^"

เอารูปมาลงเร็วๆๆนะค่า ตาลอยากดู ^^

ปล. พี่เอก ลี  ท้องหายแข็งยังอ่ะจ่ะ ...  555+++
    พี่เกี้ยว ... สรุปที่พี่หายไปอ่ะ ... แอบไปหลับรึป่าวจร้า ^^

แก้ไขเมื่อ 14 ต.ค. 50 16:55:11

แก้ไขเมื่อ 14 ต.ค. 50 16:51:28

จากคุณ : TaRn_HaHa - [ 14 ต.ค. 50 16:49:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom