Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++!!! @ รีวิว วิธีการรวมรูปหลายๆ รูป แบบใช้ โปรแกรม Paint ที่มีอยู่ในทุกๆเครื่องที่เป็น xp ครับ @ !!!++

++!!! รีวิว วิธีการรวมรูปหลายๆ รูป แบบใช้ โปรแกรม Paint ที่มีอยู่ในทุกๆเครื่องที่เป็น xp ครับ !!!++

ไม่มีอะไรจะตอบแทนความมีน้ำใจของสมาชิกในบอร์ดนี้ ได้ทั้งแรงบันดาลใจ ทั้งสูตรขนม
    เคล็ดลับต่างๆ จึงขอทำรีวิวอันนี้ขึ้นมาครับ

น่าจะมีประโยชน์บ้างไม่มากก็น้อยครับ

ตอนแรกว่าจะ รีวิว แบบ ใช้ PhotoShop CS แต่เห็นว่า อาจจะไม่ทุกคน ที่มี Photoshop
    แต่ที่ทุกคนมีคือโปรแกรม Paint ที่มากับ windows xp แน่ๆ
    แต่ผมถนัดที่จะใช้ PhotoShop มากกว่า แต่เครื่องมือและเมนูใน PhothShop มีมากกว่า
    อาจจะเกิดการสับสนสำหรับผู้ใช้มือใหม่ เลยใช้โปรแกรม Paint ดีกว่า

แต่ถ้ามีคนอยากใช้ Photoshop มาก ถ้าว่างเดี๋ยวจะ รีวิวให้ครับ

ขอเอาไว้ใน กลุ่มทำอาหารแหล่ะกัน นะครับ

เริ่มจากเปิดโปรแกรมครับ แล้วโปรแกรม Paint อยู่ที่ใด อยู่ที่นี้ตามรูปครับ

จากคุณ : phenix_th1 - [ 19 ต.ค. 50 14:39:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom