Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

คุณวรรณและเพื่อนๆ เราต้องขอโทษด้วยนะคะ ที่เป็นส่วนหนึ่งในการโดนยึดอมยิ้มของคุณวรรณ

เราเพิ่งเข้าพันทิปค่ะ เห็นเรื่องราวที่เลวร้ายมากๆ สำหรับคุณวรรณ รู้สึกแย่มากๆ ไม่รู้จะพูดอะไรดี นอกจากขอโทษคุณวรรณมากๆ...เหมือนว่าเรื่องมันจะออกมาตรงกันข้ามกับความตั้งใจในตอนแรกที่เรามาตั้งกระทู้เลย

เห็นในคลิปคุณวรรณ บางตอนที่คุณวรรณ เสียงสั่นเครือ...จากการที่คุณวรรณมีเจตนาดีมาตลอด นี่หรอคะ...ผลจากการทำดีของคุณวรรณ

ความเห็นส่วนตัวของเรานะ....
    ถ้ากระทู้เมื่อคืน ไม่ได้เป็นกระทู้แนะนำ และเพื่อนๆ แทบจะทุกคนที่ต่าง อยากให้มีการเรียกร้องความถูกต้อง.....
    ให้กับคุณวรรณ

ตอนนี้ ประเด็นหลักก็คือ คุณวรรณ A Little Catz

ทางเวปมาสเตอร์คงมานั่งเช็คการตอบกระทู้ของคุณวรรณ หรือการใช้หลังไมค์ของคุณวรรณ ซึ่งก็หาความผิดให้จนได้

ถ้าเวปมาสเตอร์เช็คการตอบกระทู้ การตอบหลังไมค์ ทุกกระทู้ ทุกหลังไมค์ ทุกชื่อ log in จริง ไม่ใช่การเจาะจง อย่างกรณีคุณวรรณแบบนี้....

คงมีคนโดนยึดอมยิ้มมากกว่าแน่นอนค่ะ เพื่อนๆ น่าจะรู้ดีนะคะ ว่ามีบางห้องที่เน้นการขายของ โฆษณาแอบแฝงเยอะมากๆ ในไมค์หลัง บอกทั้งเวปที่ขาย ซึ่งก็ไม่รู้เป็นของตัวเองหรือเปล่า บางคนที่ขายเองก็ทิ้งเบอร์ตัวเองไว้เลย ให้โทรหา แล้วจะอ้างว่าใช้ดีมากมาย จนอยากบอกต่อ.......

เราขอมาให้กำลังใจคุณวรรณ คนเราทำดี ต้องได้ดีนะคะ สู้ต่อไปนะคะคุณวรรณ ทำสิ่งที่ตัวเองชอบต่อไปเรื่อยๆ อย่าปิดกั้นความสามารถของตัวเอง....

จากคุณ : nunokzad - [ 19 ต.ค. 50 20:40:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom