Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@ ครัวแม่มิ้น @@ หายหน้าหายตาไปซะนาน ... กลับมาส่งการบ้านอีกแล้วค่ะ ... เค้กกล้วยหอม .. คุณBeebie ฉบับแปลงสูตรค่ะ ^^'

สวัสดีค่ะทุก ๆ คน flower

หายหน้าค่าตาไปอีกแล้วนะคะ ^^"
    รู้กันอยู่นะคะ ว่าตอนนี้แอบไปท่องเที่ยวอยู่ในห้อง reality อ่ะค่ะ ^^"
    กลับมาทีนึงก็ขอมาส่งการบ้านนะคะ
    วันนี้ทำเค้กกล้วยหอม สูตรคุณ Beebie ค่ะ

แต่เปลี่ยนจากน้ำมันพืชเป็นมาการีนค่ะ
    และก็เพิ่ม SP เข้าไปอีกนิดหน่อย เพราะวันนี้รู้สึกอยากกินเค้กแบบนุ่ม ๆ แต่ขี้เกียจใช้เทคนิคมากมาย ^^"

นุ่ม อร่อย สมใจอยากค่ะ
    พรุ่งนี้จะเอาไปให้เพื่อนในห้องก้นครัวชิมด้วยค่ะ .... ไม่ค่อยได้มาพบปะกันเลย  

สงสัยไปเจอกัน ... จะได้ไปเม้าท์แต่เรื่อง af กะน้องจี๊ดแน่เลย ^^"
    ป.ล. แต่ยังไงก็คิดถึงห้องก้นครัวเสมอนะค่า ^^

จากคุณ : Triny - [ 25 ต.ค. 50 23:23:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom