Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@ ครัวแม่มิ้น @@ "หมี่สั่วน้ำ" ...ส่งการบ้านอีน้อง.. หมวยสลัม.. ขอบคุณเอกลีชาปสำหรับของฝาก ถามเรื่องมิตติ้งประจำปี ^^

สวัสดีค่ะทุก ๆ คน flower

เมื่อวานนัดสังสรรค์กะ piggie gang หลังจากไม่พบปะการนานนน  เป็นปกติหลังจากงานเลี้ยง .. เราจะต้องได้ของฝากติดมือ อิ อิ

คุณเอก lee sharp ไปเยือนถิ่นใต้ และก็มิวายซื้อของติดมือมาฝาก
    ... หยิบมาหลายอย่างเชียว ... แต่ที่สำคัญคือ "เจ้าหมี่สั่ว" (ไม่ใช่หมี่ซั่วนะคะ)  

ตรีก็พึ่งเคยเห็นอ่ะค่ะ ^^"

อีน้องหมวยสลัม ... อธิบายวิธีการปรุงรับประทาน ... อย่างละเอียด
    และก็บอกว่ากลับไปให้ส่งการบ้านด้วย
    ... 555 ... อย่านึกว่าไม่กล้าส่งการบ้านนะ ... ส่งแล้วก็มาตรวจด้วย !!!

พอเจอพี่ๆ น้องๆ  ก็นึก ๆ เหมือนกันนะคะ ว่าพวกเราชาวก้นครัว
    ไม่ได้พบปะสังสรรค์ประจำปีมานานแล้ว ... ตรีว่าน่าจะมีมิตติ้งห้องก้นครัวครั้งที่ 3 ได้แล้วนะคะ เพื่อเชื่อมความสัมพันธ์ให้แน่นแฟ้น
    ... และการพบปะกันของสมาชิกห้องก้นครัว

... ตรีคิดถึงทุกคนอ่ะค่ะ ^^

จากคุณ : Triny - [ 27 ต.ค. 50 15:31:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom