Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

** ซี้ซั้วครัว ** ขอโทษนะค้า เจ๊๐-๐-๐ Excuse..Me! : ทำเค้กมาให้ เลยส่งการบ้าน & เอาของที่เจ๊แกไม่เคยลองมาให้ชมซะเลยค่ะ

สวัสดีวันหยุดค่ะ

อิอิอิ อย่าเพิ่งงงกันค่ะ วันจันทร์เป็นวันหยุดเล่ค่ะ
    เลยได้มีโอกาสมาโพสท์กระทู้ที่ดองมานาน ^_^"

อันเนื่องมาจากว่า ได้รับความอนุเคราะห์ เค้กหนึ่งก้อนมาจากเจ๊ตุ้ย Excuse Me! มากระทู้ที่เจ๊แกมาโพสท์ไว้ล่าสุดนะคะ

วันนี้เล่เลยเอาคอมเม้นท์ หลังจากชิมแล้วมาฝากค่ะ

และไหน ๆ ก็โพสท์แล้ว เลยขอเอาของที่ดอง ๆ ไว้มาปล่อยซะด้วยเลยค่ะ

เริ่มจาก เมื่อตอนนู้น นานมาละ ที่เจ๊ตุ้ย มาโพสท์งาน Winter Festival ที่เมืองที่เจ๊แกอยู่ (และเล่เคยอยู่)
    ที่แกเดินไปเจอ ร้านที่เค้าขาย Whitebait
    แล้วแกสงสัยว่ามันคืออะไร วันนี้เล่เลยเอามาให้ดูค่ะ

และตบท้ายด้วย ส่งการบ้านเจ๊แก ที่ส่งการบ้านเฮียแมวอีกที กับเมนู "ไข่เค็มหลงป่า" เวอร์ชั่นคนไกลบ้านค่ะ

อ่อ......ไหน ๆ กระทู้นี้ก็มีเจ๊ Excuse..Me! เป็น referee แระ รูปเปิดกระทู้นี่ก้อขอเป็นรูปสไตล์กระทู้  Excuse..Me!ละกันนะคะ

จากคุณ : oh_ho_ole - [ 29 ต.ค. 50 13:15:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom