Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

.+*.+* + + [ ..มาร่วมอวยพรวันเกิด เจ้เก๋สุดสวย Gzz กันเถอะค่า HaPpY_BiRthDaY นะค่า .... ] + + *+.*+.

HaPpY_BiRthDaY ToO You นะค่า

นู๋ขอให้พี่เก๋ พี่สาวสุดสวย มีความสุขมากๆๆนะค่า

กิจการเค้กรุ่งเรืองๆๆๆ  ขายดิบขายดีค่ะ

มีเค้กอารายใหม่ๆๆ ไม่มีคนชิม ... นู๋คอยชิมให้ก้อได้นะค่ะ

รวยๆๆๆเฮงๆๆๆ สวยวันสวยคืนนะค่ะ พี่เก๋

รักนะจ่ะ ^^  

HaPpY_BirThdaY อีกรอบนะค่า

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ย. 50 00:21:01

จากคุณ : TaRn_HaHa - [ 5 พ.ย. 50 00:17:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom