Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เซซามี คือ อะไร

แหม่!!!ขอบอกค่ะว่าหงุดหงิดตัวเองอย่างแรง!!!
    เรื่องของเรื่องคือ จำได้ว่าไปหาข้อมูลทางเน็ต แล้วไปเจอ
    ชือ ว่า เซซามี ไม่แน่ใจว่าเป็นร้านเค้กมั้ย แบบว่าติดใจคำนี้มาก แถมติดปากด้วย !!! เด๋วก็พูดอีกล่ะ เซซามี เซซามี โอ้ยเบื่อ
    มันทำให้เราอยากรู้ว่า จริงจริงแล้ว แปลว่าอะไร แล้วเป็นร้านอะไรเหรอ เขาขายเค้กใช่มั้ย ร้านอยู่ไหน เป็นภาษาอะไร งง มันติดปากอิฉ้านค่ะ ช่วยด้วย เซซามี เซซามี เฮ้อ ช่วย รบกวนช่วยตอบทีนะค่ะ

จากคุณ : เซซามี เฮ้อ!!! - [ 19 พ.ย. 50 21:20:45 A:58.10.30.95 X: TicketID:152321 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom