Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

# ใกล้ถึงเวลา ลาออกจาก ห้องก้นครัว #

เป็นเวลานานพอสมควรที่ได้เข้ามาสู่สังคมออนไลน์ ณ ห้องก้นครัวแห่งนี้ ได้เจออะไรมามากมายเหมือนกัน ทั้งดี และไม่ดี ส่วนใหญ่จะเจอเรื่องดีๆ เรื่องมิตรภาพดีๆ ระหว่างพวกเรา แต่ความไม่ดี มันก็สะสมมาเรื่อยๆ ไม่รู้ว่านานเท่าไหร่แล้วเหมือนกัน แต่ช่วงนี้ มันตึงๆ เหมือนลูกโป่งที่ใกล้จะแตก (เหมือนตัว 55) หลายๆเรื่องปะดังปะเดกันเข้ามา เลยคิดว่า อีกไม่นาน คงจะต้องขอลาออกจากห้องก้นครัวนี้ซะที ส่วนจะไปอยู่ที่ไหนยังไง คงได้พูดคุยกันเป็นการส่วนตัวนะคะ

แต่โลกแห่งความจริง ที่ไม่ออนไลน์ เราก็ยังจะเป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้อง มีมิตรภาพดีๆให้แก่กันตลอดไปนะคะ

สุดท้าย อยากบอกว่า รักทุกๆคนนะคะ

(ใกล้ถึงเวลา ลาออก แสดงว่าตอนนี้ยังไม่ลาออกนะคะ ยังมีรูปค้างสต็อกอีกมากมายเลยล่ะค่ะ เอาไว้หมดสต็อกจะบอกอีกที)

จากคุณ : dj_maymey - [ 27 พ.ย. 50 23:56:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom