Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ตามมาดูราตรีนี้สีชมพูกัน หลังเลือกตั้งเรียบร้อยและปล่อยให้กล้องเทพลงกันไปแล้วจ้า~~~~~

หวังว่าวันนี้จะออกไปใช้สิทธิ์กันมาครบทุกคนนะจ๊ะ  ^ ^

ก่อนอื่นต้องขอกราบขอบพระคุณผู้มีอุปการคุณดังนี้

ลุงช้าง ที่กรุณาให้ติดรถออกมาส่งคับ ^ ^

พี่กอล์ฟ ที่ให้ความรู้ เรื่องการถ่ายรูป พร้อมกับให้ลองแฟลตเทพคับ ^ ^

พี่วัฒน์ กับความรู้เรื่องสปีดชัตเตอร์กับระยะแสงแฟลตในภาพ และช่วยถ่ายรูปให้ตอนที่ผมแว๊ปมากินข้าวคับ แถมยังเอาหนังสือมาแจกอีก แต่ผมลืมขอพี่วัฒน์อ่ะคับ ^ ^

พี่นกกับการ์ดสวยๆคับ ^ ^

พี่แหม่ม กับซี่โครงหมูอบสูตรพี่เกาลัดคับ อร่อยนุ่มดี แต่พี่แหม่มกลัวผมจะลืมกลิ่นหอมของซี่โครงหมูอบใช่ไหมคับ เลยฝากไว้ที่กางเกงผม กลับมาผมเอามาดมยังหอมกลิ่นหมูอบอยู่เลยคับ อิอิ

พี่พัช กับเค้กกล้วยหอมจอมซน ที่ให้มาแฮ๊บไว้แต่แรกเลยคับ ถ้าไม่งั้นอดแน่เลยเพราะมัวแต่ถ่ายรูปเล่น (อดซาหริ่มฝีมือพี่นุชหมีน่ารักไปคนนุงแล้ว T_T)

พี่หนิงกับเนื้อตุ๋นสูตรพี่อ้นคับ อร่อยนุ่มชุ่มลิ้นสุดๆ แต่เสียดายที่ทั้งบ้านมีผมกินเนื้ออยู่คนเดียว และเอาเข้าบ้านไม่ได้ด้วยเลยอดเอากลับ เสียดายมากๆ

เจ้าหลิง กะยางลบน่ารักๆเข้ากะ login และขนมโมรินากะ(ค่ายขนมในดวงใจ) แต่แอบทำป่นไปนิดนึงอ่ะ ^ ^

เค้กมะพร้าวฝีมือพี่นุชดอร์ ได้ชิมไป2คำเองคับ ไม่ทันเพราะมัวแต่ถ่ายรูปนี่แหละ T_T

คุ้กกี้ฝีมือพี่วรรณที่อร่อยเทพ เชื่อขนมกินได้เสมอคับ

หมอบอย+โม กับของขวัญกล่องทิชชู่และเค้กอร่อยและหน้าตาดีไฮโซ แต่พลาดได้ชิมไปคำเดียวเองอ่ะ เลยจำไม่ได้ว่าอร่อยยังไง ไว้งวดหน้าทำมาใหม่นะนะ ^ ^

พี่ ญ กะบลูเบอร์รี่ชีสพายหรือเค้กหว่า!? ได้ชิม......ไปรึยัง จำไม่ได้อ่ะ ไว้ทำมาให้กินใหม่น้า ^ ^

เค้กนมชมพูหวานแหววของพี่อุ่น ชิมไปสองคำคับ อร่อยดี แต่สงสัยเป็นโรคไม่ถูกกับสีชมพูเลยกินได้แค่นั้นคับ ^ ^

พี่นุช ผมชะล่าใจไปหน่อยอ่ะคับ อดซาหริ่มพี่นุชที่รอคอยเลย T_T
    เพราะมัวแต่ไปถ่ายรูปเล่น บวกกับตอนแรกเห็นมีอยู่เยอะมากๆ กะว่ายังไงเดี๋ยวนึกได้ค่อยมากิน ไม่หมดก่อนแน่ๆ อย่างน้อยถ้ากินไม่ทันก้อยังมีเหลือกลับบ้านสบายๆ แต่นึกได้อีกทีเกลี้ยงไปเรียบร้อยดรงเรียนจีนแล้วคับ เสียดายมากๆ งวดหน้าจะไม่ยอมพลาดแน่ ^ ^

พี่ต้น+เจ้าออม สำหรับการเดินงานที่หนุกหนานเฮอามากๆคับ ^ ^

พี่แอม+พี่แอ๊ด+พี่ตุ๊ ที่ขนาดไม่ได้มายังส่งของมาให้ร่วมให้จับฉลากให้หนุกหนานอีก รวมถึงขนมด้วย ขอบคุณมากๆคับ เสียดายจังอดได้ของพี่แอม พี่แหม่มเล่นของเลยได้ไปซะ 555

พี่บี๊กะของกินระดับตำนานมากมาย ทั้งเมี่ยงกุ้ง กระทงทอง น้ำพันช์เทพ ขนมไสไส้ หนมเทียน และรวมถึงพริงเกิลเชด้าชีสด้วยคับ เป็นคนที่กลับบ้านคนสุดท้ายอีกต่างหากเพราะต้องอยู่เคลียร์ความเรียบร้อยต่าง ขอบคุณมากๆคับ ^ ^

สุดท้ายกับพี่บี๊และทีมงาน สว. ที่จัดงานนี้ขึ้นมาคับหนุกหนานเบิกบานฤทัยมากๆคับ จุ๊บๆ
    เดือนหน้าเอาใหม่นะคับ ^ ^
    ขาดตกใครไปขออภัยด้วยคับ แบบว่าความจำปลาทองอ่ะ

เสียดายแทนคนที่ไม่ได้มาจิงๆคับ แต่ไม่เป็นไรไว้แก้ตัวงานหน้าละกันคับ ^ ^

จากคุณ : เพราะหัวใจมีดวงเดียว!! - [ 23 ธ.ค. 50 20:24:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom