Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+++[ลั่ลล้าบ้านลุงช้าง] ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ที่บ้านลุงช้าง จ.นครนายก (ลอกน้าแม็คซะเลย) +++

ก่อนอื่นต้องขอกล่าวสวัสดีปีใหม่ พี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ชาวก้นครัวทุก ๆ ท่านนะครับ

ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีเงิน มีทองใช้ มีของอร่อย ๆ กิน มีแต่มิตร ไม่มีศัตรู ใครไร้คู่ขอให้ได้คู่
    ใครมีคู่ก็ขอให้รักกันดี มีแต่ความสุข ความเจริญ เฮง ๆ รวย ๆ สวย หล่อ กันถ้วนหน้าคร้าบบบ

countdown ปีที่ผ่านมา ไปเฮฮาลั่ลล้าที่บ้านลุงช้าง แสนใจดี ที่ นครนายก อากาศเป็นใจ
    อาหารเป็นกินไม่หมด เครื่องดื่มเหลือเฟือ กินกันจนผมไม่ค่อยได้หยิบกล้องออกมาถ่ายตอนกลางค่ำ
    กลางคืนเลย 5555 เพราะไม่ถนัด มือนึงถือแก้ว มือนึงถือกล้อง จะยิ่งสั่นยิ่งเบลอกันเข้าไปใหญ่
    เลยปล่อยให้กล้องลุง กล้องน้า เป็นพระเอกเลยครับ อิอิ (แอบดีใจ สบายไม่ต้องย่อรูปเยอะ ^^")

เอาเป็นว่ามาชมภาพเล็ก ๆ น้อย ๆ จากกล้องผมละกันนะครับ ไปเร้ยยยยยยยยยยย

เริ่มจาก แวะกินข้าวก่อนเดินทางไปยังบ้านลุงช้าง เจ้าของบ้านผู้ใจดีครับ หอบเบียร์ลาวมาเป็นลัง :D

จากคุณ : AugusT[CrusheR]VeronicA - [ 2 ม.ค. 51 12:27:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom