Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@ ครัวแม่มิ้น @@ ส่งการบ้าน "Green Tea Matcha Chiffon Cake" ใครสอนไว้มาตรวจด้วยจ้า ใครอยากลอก เตรียมตัวเล้ย ^^

สวัสดีค่ะทุก ๆ คน flower

การบ้านเค้ก ก้อนด่วนก้อนนี้ทำเสร็จหลังจากคุณครูมาโพสต์เสร็จไว้ไม่กี่ชั่วโมง
    ... ลอกการบ้านด่วนค่ะ ... เพราะว่าน่ากินเหลือหลาย

และที่สำคัญต้องทำสถิติ ... เพราะเคยลอกการบ้านจ้ำจี้แบบด่วน ๆ ไว้แล้วรอบนึง
    ...รอบนี้ขอลองอีกครั้ง

ใครไม่ทำการบ้านส่ง ... เสียดายแย่นะ ^^
    อร่อยมาก ๆ จ้า ... กินกันสองคนสองวันหมดค่ะ ...

งานนี้ขออนุญาตไม่ใช้เครื่องตีนะคะ ... ลองใช้ตะกร้อมือตีดีกว่า
    ตรีว่ามันอร่อยกว่าใช้เครื่องตีค่ะ .. ไม่รู้โรคจิตคิดไปเองหรือเปล่า ^^"

แก้ไขเมื่อ 29 ม.ค. 51 00:09:31

จากคุณ : Triny - [ 28 ม.ค. 51 21:25:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom