Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

วันนี้ได้โปรแกรมทำหน้าใสเด้งมา เลยเอารูปที่เคยโพสมาแต่งดู หน้าใสจริงๆด้วย อิอิ

วันนี้ได้ไปโหลดโปรแกรมหน้าใสเด้งมา  หุหุ  เลยมาทดลองใช้ดู  เมื่อก่อนเห็นภาพคนอื่นทำไมถ่ายได้หน้าใสเด้งจัง  ที่แท้้ก็มีตัวช่วยดีนี่เอง 555  

วันนี้เลยเอารูปที่เคยโพสไว้มาลองแต่งภาพดู  แต่ไม่กี่ภาพนะครับ    ที่เอามาลงเพราะเพื่อใครอยากได้  หลังมือมานะครับ  จะส่งเวปโหลดไปให้  เป็นปลั๊กอินในโปรแกรมโฟโต้ชอปเลยครับ  ดีอย่างที่ไม่ต้องเปิดหลายโปรแกรม    เปิดโฟโต้ชอปโปรแกรมเดียวพอ  

ลองดูเล่นๆนะครับ  อิอิ

จากคุณ : คิดถึงผมป่าว - [ 7 ก.พ. 51 19:36:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom