Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*** ตอนที่สอง ของ รีวิว ...เซี่ยงไฮ้... ปารีสตะวันออก *** โดย..ลุงช้าง ชอบเที่ยว ***

มาช้าไปหน่อยนะครับแฟนๆ   เพราะมีประชุม ยุ่งหัวฟูตลอด ช่วงปลายเดือน

ขอขอบคุณสมาชิกทุกๆท่าน  ที่เข้ามาทักทายในตอนที่ 1 นะครับ

ร่างกระทู้ * จากก้นครัวสู่เด็กดอย* เสร็จแล้ว ช่วยกันเมนท์ด้วยจ้า  ขอบคุณเพ่หมูตุ๋นที่ดำเนินการให้มากมายครับ

เย็นนี้ หนึ่งทุ่ม มีสังสรร หม่ำข้าวเย็น ที่ ร้านบ้านกลางน้ำ 2 ถนนพระรามสามระหว่างซอย 30-32 สมาชิกท่านใดว่างก็ขอเรียนเชิญครับ ค่าใช้จ่ายประมาณ 500 บาท (ได้กุ้งแม่น้ำครึ่งตัว 555.) มีของชำร่วยจากเซี่ยงไฮ้มอบให้ด้วยครับ อิอิ ติดสินบนเล็กน้อย แถมด้วยภาพพอร์เทรต ที่มีแบคกราวน์ เป็นสะพานข้ามแม่น้ำเจ้าพระยาอันล่าสุดให้ด้วย  555.

จากคุณ : Bikefriday - [ 29 ก.พ. 51 11:56:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom