Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

แมวอ้วนชวนทำ...Fruits Tart ส่งการบ้านน้องแก้มค่ะ...

...สวัสดีค่ะ วันนี้ตื่นมาตั้งแต่ตี 5 ^^"  แทบจะทุกเสาร์-อาทิตย์ ที่ต้องตื่นเช้าๆแบบนี้เพื่อทำขนม หรือไม่ก็ต้องตื่นมาเก็บบ้านเตรียมรับแขกที่จะแวะมาหา ^^"

ทั้งๆที่วันทำงานปกติ จะตื่น 10-11 โมง กลับกลายเป็นว่า วัหยุดต้องตื่นเช้าทุกครั้งไป...ชีวิต ไม่ค่อยปกติเหมือนคนอื่นเค้าหรอกค่ะ ทำงานบ่าย กลับถึงบ้านเที่ยงคืน ^^"

วันนี้ชวนมาทำ Fruits Tart ส่งการบ้านน้องแก้มคนสวยค่ะ จริงๆแล้วเจ้าทาร์ตตัวนี้ทำไว้นานมากๆ นานจนลืมอ่ะค่ะ ^^" ก็อย่างที่เกริ่นว่าวันนี้แมวอ้วนว่างจัด เลยมาโพสต์ทู้ส่งการบ้านน้องแก้มดีกว่า สัญญาไว้นานละ ว่าจะส่งการบ้านก็ไม่ได้ส่งสักที

ถือเป็นการโพสต์กระทู้ด้วยล็อกอิน A Little Catz ครั้งแรกในรอบ 6 เดือนเลยมังคะ หลังจากที่โดนยึดอมยิ้มไป สำหรับใครที่คลิกบล็อกแมวอ้วนจะเข้าไปดูสูตรขนมนั้นก็แจ้งว่า ตอนนี้บล็อกถูกปิดไปแล้วนะคะ ได้ล็อกอินคืนมา แต่ไม่ได้บล็อกคืนค่ะ T_T

ก็เสียดายบล็อกเหมือนกัน ทำบล็อกมา 2 ปีกว่าๆเลยมังคะ มีบล็อกขนมค่อนข้างเยอะ เซฟไว้มั่งเหมือนกัน แต่ไม่ครบทุกบล็อกหรอกค่ะ ตอนนี้ก็เลยย้ายไปที่บล็อกใหม่ กำลังเริ่มต้นทำใหม่ คงต้องใช้เวลานานเหมือนกันกว่าจะทำบล็อกได้อย่างที่เดิมอีก

...นอกเรื่องอีกละ บ่นมากไม่ได้ กลัวอมยิ้มหายอีก เอิ๊กๆ ^^"

จากคุณ : A Little Catz - [ 15 มี.ค. 51 09:16:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom