Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สรุป กระทู้ประมูลโครงการ จากก้นครัว....สู่ยอดดอยครับ[ โ อ น เ งิ น + ส่ ง ข อ ง จ้ า ]

ปิดประทู้ประมูลเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ

หลังจากนี้คือ กระทู้สรุปการประมูลทุกหมวด คือA B C และ D

รบกวน ช่วยเช็คและตรวจทานอีกรอบนะครับ หากมีข้อผิดพลาดตรงไหน ทางเราจะรีบแก้ไขให้เรียบร้อยและรวดเร็วที่สุด

ผู้ที่ประมูลของได้ กรุณาโอนเงินผ่านทางธนาคารก่อนวันที่8เมษายน 2551 พร้อมทั้งยืนยันและแสดงการโอนเงินผ่านทางกระทู้นี้ได้เลยครับ

เพื่อทางทีมงานจะได้แจ้งผู้บริจาคเพื่อที่จะจัดส่งของไปยังมือท่านให้เร็วที่สุดครับ

ชื่อบัญชี นางสาวรัชฎาวรรณ อ้นวงษา
    หมายเลขบัญชี 154-222-5900 ออมทรัพย์
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยรามคำแหง 2

****ส่วนผู้ที่เป็นบัตรผ่าน

คุณสุมาลี กับ คุณคนเมืองลิง รบกวนช่วยยืนยันสถานะภาพ ที่อีเมลล์ i_tuey1@hotmail.comด้วยนะครับ ก่อน5โมงเย็นวันที่2เมษายน2551ครับ

เพราะทางทีมงานจะได้จัดการดำเนินการตามขั้นตอนต่อไปครับ คือถือว่าสละสิทธิ ให้กับท่านที่ประมูลก่อนหน้าครับ

จากคุณ : หลานยายจุล - [ 2 เม.ย. 51 01:01:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom