Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เพื่อน ๆ ห้องก้นครัวครับ เรามาแนะนำตัวสำหรับสมาชิกใหม่ และเช็คชื่อสมาชิกเก่า ๆ กันดีมั้ยครับ?

จากเดิมที่เมื่อต้นปี 2550 ผมตั้งกระทู้ให้เพื่อน ๆ มาแนะนำตัวกัน กระทู้นั้นได้รับการตอบรับอย่างล้นหลามและมีอายุได้ถึง 1 ปี และยิ่งไปกว่านั้น มันทำให้เราก้าวข้ามจากสังคม cyberspace ที่รู้จักกันแค่ login กลายเป็นเราได้รู้จักชื่อเล่นและหลาย ๆ ท่านได้มีโอกาสทำความรู้จักกันมากขึ้นอีกต่างหาก

http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2007/01/D5013130/D5013130.html

กระทู้ตกไปอยู่ในคลังก็นานพอดูแล้ว สมาชิกใหม่ ๆ ก็เพิ่มขึ้น ขณะที่สมาชิกเก่า ๆ หลาย ๆ ท่านผมก็ไม่ค่อยได้เห็นเท่าไหร่ว่ายังอยู่หรือเปล่า

กระทู้นี้ เราทุกท่านที่เล่นห้องก้นครัว มาทำความรู้จักกันอีกครั้งดีกว่าครับ ขอเชิญสมาชิกใหม่ที่พึ่งจะสมัคร login สมาชิกเก่าที่พึ่งจะมาเล่นห้องก้นครัว และสมาชิกเก่าขาประจำห้องก้นครัว เข้ามาแนะนำตัวกันอีกครั้งนึง คนที่เคยแนะนำตัวไปในครั้งก่อนแล้ว จะเข้ามาแจ้งว่า ยังเล่นอยู่ ก็ได้ครับ

เช่นเดิม แค่แนะนำชื่อเล่น ก็เพียงพอ แต่จะแนะนำอย่างอื่นเพิ่มเติม ก็ยิ่งดี

และเช่นเคย ขอประเดิมด้วยชื่อ มิค เป็นคนแรก

รอทุกท่านอยู่ครับ smile

*เพิ่มเติม : ถ้าเข้ามาอ่าน/แนะนำตัวแล้ว รบกวนช่วยกันกด "โหวตกระทู้" ด้วยนะครับ จะได้อยู่บนกระทู้แนะนำให้เห็นกันง่าย ๆ ขอบคุณมากครับ

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 51 18:24:12

จากคุณ : metalmen - [ 20 เม.ย. 51 19:56:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom