Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

* * * * * $ $ $ $ $ "รับสมัครทีมงานจัดงาน Meeting ห้องก้นครัว" ค่ะ $ $ $ $ $ * * * * *{แตกประเด็นจาก D6542704}

มาว่ากันต่อนะคะ

จริง ๆ แล้วในความคิดเห็นเปิดกระทู้ที่แล้วเป็นความรู้สึกส่วนลึกของใจที่อยากให้มีงานดี ๆ กิจกรรมดี ๆ ของห้องนี้อีกสักครั้ง  หรืออีกหลาย ๆ ครั้งตามเวลาที่ผ่านไปเรื่อย ๆ ในแต่ละปี  และอยากทราบว่าจะมีคนคิดแบบเดียวกันกับเราบ้างหรือเปล่า  แต่ไม่กล้าที่จะบอกหรือพูดผ่านออกมาเป็นตัวหนังสือเพราะไม่มีคนเริ่มต้น  ไม่มีแรงสนับสนุน

ยังแอบดีใจที่มีคนคิดเหมือนเราอยู่ไม่น้อย  อยากชวนทุกคนมาร่วมกันสานความคิดและทำต่อให้มันเป็นจริงตามที่คิดดีกว่าค่ะ

เมื่องานมีตติ้งครั้งที่แล้ว  เธอคนนี้

ความคิดเห็นที่ 54  

อุ๊ย......

แม่หลิ่ม กับ โลโก้ใหม่
    ผมตรง กับไมโครโฟน

วี๊ดวิ๊ววววววววววววววววววว

จากคุณ : oh_ho_ole  - [ 23 เม.ย. 51 21:29:48 ]

เป็น:-)านค่ะ  งานทั้งหมดเธอเป็นคนดำเนินการเสียส่วนใหญ่  แต่หากมีผู้ช่วยแบ่งแยกตามหน้าที่

ปีนี้เธอไปอยู่ที่นิวซีแลนด์เสียแล้ว  และคงจะไม่บินกลับมาเพื่อการนี้  ทำอย่างไรดี

*
    *
    *
    *
    *

ขอฟอร์มทีมงานนะคะ  งานจะไม่เดิน  หากไม่มีคนทำงาน  รับสมัครทีมงานเพื่อจัดงานมีตติ้งห้องก้นครัวค่ะ  แม่หลิ่มเป็นแค่คนจุดประกายให้เท่านั้น  ไม่อยากเป็น:-)าน  แต่สามารถทำงานบางอย่างให้ได้ค่ะ

ท่านใดที่จะเสียสละเพื่อทำงานบ้างและมีความถนัดด้านไหนเป็นพิเศษนอกเหนือจากเรื่องกินนะคะ  เชื่อว่าเรื่องกินคงจะถนัดกันทุกคนค่ะ

หรือท่านใดที่สามารถติดต่อกับสถานที่ที่เราสามารถจัดงานได้  เช่น  โรงแรม  หน่วยงานที่มีห้องประชุมหรือสถานที่  ร้านอาหาร  หรืออะไรก็แล้วแต่และขอรายละเอียดด้วยค่ะ

หรือท่านใดที่สามารถหาสปอนเซอร์ของรางวัลให้ได้บ้าง

รายละเอียดอื่น ๆ คงจะติดตามมาเป็นระยะนะคะ  โปรดติดตามตอนต่อไป

แม่หลิ่มใช้หลังไมค์ไม่ได้ถาวร  หากว่าไม่สะดวกจะบอกกล่าวหน้ากระทู้ส่งอีเมล์  จิ้มที่อมยิ้มนะคะ  ขอบคุณค่ะ

==========

เรื่องที่ว่า  ไม่รู้จักใคร  ไม่กล้าไป  กลัวเหงา  ไม่ต้องกลัวค่ะ  คราวที่แล้วก็มีคนเป็นแบบนี้เยอะ  หากคุณกล้าเข้าไปพูดคุยทักทาย  จะไม่เหงาค่ะ  เรามีป้ายชื่อให้ติด  เดี๋ยวจะให้ทีมงานคิดเกมส์เยอะ ๆ  หากมีเกมส์แล้วได้เล่นเกมส์จะไม่เหงาค่ะ  เพื่อนจะตามมาเอง  ฮิฮิ  คิดเสียว่าไปเปลี่ยนที่คุยจากที่คุยในกระทู้  ไปคุยเห็นตัวตน  อย่าคิดว่าไปออกงานใหญ่  ไม่ต้องเกร็ง  ไม่ต้องตื่นเต้นค่ะ

แก้ไขเมื่อ 25 เม.ย. 51 00:32:37

แก้ไขเมื่อ 25 เม.ย. 51 00:18:04

จากคุณ : แม่สลิ่ม - [ 25 เม.ย. 51 00:08:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom