CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

++++++++++ [กระทู้งานมีตติ้ง] รบกวนเพื่อนๆชาวก้นครัวช่วยมาโหวตเลือกวันจัดงานมีตติ้งของพวกเรากันหน่อยนะคะ ++++++++++

วันอาทิตย์ที่ 22 มิถุนายน 2551 (79 คน)
      วันอาทิตย์ที่ 6 กรกฎาคม 2551 (69 คน)
      วันอื่นดีกว่า ระบุ... (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 152 คน

51.97%
     45.39%
     2.63%

..สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวก้นครัวทุกคน...

...จากกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D6546907/D6546907.html
    หรือกระทู้รับสมัครทีมงานที่พี่จุ๋ม-แม่สลิ่มได้ตั้งไว้ และได้รับความร่วมมือจากหลายๆคนในห้องนี้
    ทางทีมงานขอขอบคุณเป็นอย่างมากค่ะ

...เมื่อวานนี้ทีมงานได้คุยกันเรื่องการจัดงานมีตติ้ง ฟอร์มทีมงานในส่วนต่างๆไปได้บ้างแล้ว
    และตัวลูกสนเอง ได้รับมอบหมายให้ทำงานด้านประชาสัมพันธ์ค่ะ หน้าที่หลักๆคงเป็น
    ตั้งกระทู้รายงานความเคลื่อนไหวของการจัดงาน วันนี้เลยมาตั้งกระทู้โหวตกันซักหน่อยค่ะ
    ถ้าเห็นชื่อลูกสนมาพร้อมกับ [กระทู้งานมีตติ้ง] ก็อย่าแปลกใจกันนะคะ

...เราคุยกันแล้วเรื่องวันจัดงาน ได้ตัวเลือกที่คิดว่าดีที่สุดมา 2 วันคือ วันอาทิตย์ที่ 22 มิ.ย.
    และวันอาทิตย์ที่ 6 ก.ค. ค่ะ สาเหตุที่เลือกเป็นวันอาทิตย์เพราะเพื่อนๆบางคนอาจจะติดทำงาน
    หรือติดเรียนในวันเสาร์ และที่เลือกเป็นช่วงกลางเดือนและต้นเดือน เพราะคิดว่าเป็นช่วงที่เงิน
    กำลังอยู่ในกระเป๋าค่ะ ฮิฮิ ถ้าเป็นปลายเดือนอาจจะเริ่มกรอบๆกัน เลยเป็นแบบนี้ดีกว่า

...เพื่อนๆช่วยโหวตกันหน่อยนะคะว่าอยากให้จัดเป็นวันไหน เพื่อประโยชน์แก่ทุกๆท่านที่อยากมา
    ร่วมงานเองค่ะ ถ้าไม่ชอบ 2 วันที่ให้ไว้ ช่วยระบุวันอื่นที่อยากให้จัดด้วยนะคะ

...ขอปิดโหวตวันอาทิตย์ที่ 4 พฤษภาคมนี้ตอน 4 ทุ่มตรงนะคะ โหวตเข้ามาเยอะๆนะจ๊ะ ชอบ V ไหนโหวต V นั้น ฮิฮิ กลายเป็น AF ไปซะแล้ว ^^"

...ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผู้ที่มาช่วยโหวตค่ะดอกไม้

<b>ปิดโหวตแล้วนะคะ คะแนนปรากฎออกมาตามที่เห็น ถ้ามีข่าวคราวอะไรคืบหน้า ลูกสนจะมา
    แจ้งให้ทราบค่ะ ขอบคุณทุกๆท่านที่มาช่วยโหวตนะคะ</b>

ปล. เพิ่มเติมข้อความค่ะ

ปล.2 เพิ่มเติมข้อความหลังปิดโหวตค่ะ

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ค. 51 22:03:17

แก้ไขเมื่อ 30 เม.ย. 51 17:16:00

จากคุณ : ลูกสน - [ 27 เม.ย. 51 19:58:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com