Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+++ Eat Till Die แบบเบาะๆ # 16 +++ อีกครั้งกับ Giants ก่อนจะไปกินอีก 2 ครั้ง(แน่ ๆ) ในเดือนนี้ อิอิ +++

ไม่มีอะไรมากครับ ไปกินมาแล้วแค่อยากเอามายั่วกันเล่น ๆ อิอิ (จิตไปป่าวหว่าตู)

ร้าน Giants Yakiniku เจ้าเดิมนั่นเอง อ้อ ๆ ๆ เห็นมาประกาศว่า 6/05/06 เป็นวันหยุดประจำปีนะครับ

อร่อยไม่เปลี่ยน ไปกินกันครับ ไปเลย

เริ่มจาก ป้ายเคล็ดลับการย่างเนื้อ หุหุ สุดยอด ดีนะครับ สำหรับคนที่ไม่เข้าใจการย่างเนื้อแบบอร่อย ๆ

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ค. 51 09:20:47

จากคุณ : AugusT[CrusheR]VeronicA - [ 3 พ.ค. 51 11:02:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom