Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++มาส่งการบ้าน "ทาคุมิ" กันอีกซักตั้ง++

หลังจากที่โดนรีวิวบิ๊วมาหลายที
    เลยชวนกันไปโดนทาคุมิมาเรียบร้อยแร้ววววว

จริง ๆ ไปกันมาซักพักใหญ่แล้วค่ะ
    แต่พอจะมาลงรีวิวทีไร...ก็เพิ่งมีคนเอาทาคุมิมารีวิวทู้กกกที
    เรียกได้ว่า รีวิวกันถี่เลยทีเดียว เลยดองของตัวเองไว้อยู่นาน
    เพื่อนสาวที่ไปด้วยกันก็เฝ้าเพียรถามว่า "เมื่อไหร่จะลงซักที(ฟระ)"
    เพราะวันที่ไป ถึงแม้อาหารที่เสิร์ฟมาจะน่ากินขนาดไหน
    เราก็ต้องห้ามใครแตะ เพราะจะถ่ายรูป (อิอิ)
    เอาเป็นว่า......

...ถ้าขาประจำก้นครัวเห็นว่า "ทาคุมิ อีกแระ??" ก็ผ่าน ๆ ไปเถอะนะคะ มาส่งการบ้านเพื่อนสาวน่ะค่ะ
    ...ถ้าใครที่ไปมาแล้ว ชอบ หรือ ไม่ชอบอย่างไร แลกเปลี่ยนได้นะคะ
    ...ถ้ายังไม่ได้ไป เผื่อว่าจะมาเร้าใจ ให้โทรจองสำหรับมื้อกลางวัน หรือมื้อเย็น กันซักที

โทรจองก่อนนะคะ 02-694-2222 Swissotel ต่อสายห้องทาคุมิ
    อยู่รัชดาค่ะ ตึก Le Concorde ไปรถไฟใต้ดินสะดวกดี ลงสถานีห้วยขวาง ออกประตู 2 ค่ะ
    ราคาบุฟเฟต์หัวละ 450++ มีชาอย่างนึง ทั้งร้อน และ เย็น ให้

มื้อกลางวัน 11:30 – 14:30 น.
    มื้อเย็น 18:00 – 22:30 น.
    ไม่จำกัดเวลาจ้า...

จากคุณ : bojawa - [ วันวิสาขบูชา 23:47:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom