Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

๐-๐-๐-๐-๐ Excuse..Me!:::::::::::::::::::::> ช่วยบอกที ว่าสิ่งนี้คืออะไรคะ <::::::::::::::จากซุปเปอร์ฯใน<สิงคโปร์>ค่ะ

สวัสดีค่ะ....พี่ๆน้องๆที่รักทุกคน

ตอนนี้ตุ้ยมาเที่ยว-กิน(เน้นกิน ไม่เน้นเที่ยวค่ะ)อยู่สิงค์โปร์ค่ะ

ก่อนที่จะกระดึ๊บกลับไทย...

ตอนแรกกะว่าจะโพสท์อาหารที่กินในแต่ละวัน...

แต่ไม่สามารถ...เพราะ

ทุกเย็นจะเกิดอาการ"เมาผงชูรส"ได้ทุกวันสิน่า...

ต้องกินยา...แล้วนอน เลยไม่มีแรงโพสท์เลยค่ะ

เก็บไว้ก่อนนะคะ.....ยังหวั่นว่า อีกสองวันที่ตุ้ยอยู่นี่...

จะกินอะไรดี........แง่มๆๆๆๆ

ดาว            ดาว           ดาว

แต่สงสัย อยากถามว่า

ดาวเจ้าสิ่งนี้มันคืออะไรคะ?   ดาว กินยังไง?

ชอบไปสำรวจซุปเปอร์มาเก็ตนะค่ะ....

รบกวนผู้รู้หน่อยนะคะรักคุณ

จากคุณ : Excuse..Me! - [ 21 พ.ค. 51 08:27:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom