CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+++ [Minimeeting] งานเดือนนี้ยังไม่ทันซา มาคิดโหวตวันเดือนหน้ามิถุนา กันดีกว่าครับพี่น้อง +++

ศุกร์ 13 (ฝันหวาน) (0 คน)
      เสาร์ 14 (5 คน)
      อาทิตย์ 15 (0 คน)
      ศุกร์ 27 (3 คน)
      เสาร์ 28 (16 คน)
      อาทิตย์ 29 (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 24 คน

0.00%
     20.83%
     0.00%
     12.50%
     66.67%
     0.00%

ทำไมตัวเลือกต้นเดือน 6-7-8 ไม่ลงไว้ เพราะวันที่ 7 ไปดู AF5 กับพี่นุชหมีคับ (ฝากความหวังไว้แล้ว หุหุ)

ทำไมตัวเลือกก่อนสิ้นเดือน 20-21-22 ไม่ลงไว้ เพราะเห็นว่าจะชนกับมีตติ้งใหญ่ของห้องอ่ะนะ

ส่วนร้านที่เล็งไว้ ก็ I-Karaoke รัชดาครับ
    (หนุ่ม ๆ ตาลุกวาวเลยนะ ใกล้แหล่งล่ะซิ 555)
    http://www.ikaraokelife.com/th/index.php
    ตามลิ้งค์ไปดูภาพ และโปรโมชั่นกันก่อนได้เลยครับ

เพราะคิดว่าจะจัดบุฟเฟ่ต์แหละ แต่อาหารเค้าฟิกซ์กับราคาไว้แล้วครับ ลองดูครับ
    ส่วนเรื่องห้องขอโทรคุยก่อนว่า จัดเลี้ยงบุฟเฟ่ต์รวมค่าห้องแล้วหรือยัง หรือใครสามารถติดต่อขอข้อมูล
    รายละเอียดต่าง ๆ ช่วยผมได้บ้างก็ยินดีนะครับ :D

มา ๆ เลือกวันกัน แล้วก็คุยกันครับ เชิญ

ปล.ยืมรูปสาว ๆ มาประกอบหน่อยนะเคอะ !!!

จากคุณ : AugusT[CrusheR]VeronicA - [ 26 พ.ค. 51 11:25:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com