Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยกัน ร้าน แนะนำ บุฟเฟต์ ครับ

ผมเคยได้รับ fw mail ร้านอาหารบุฟเฟต์ มา บางร้านก้อเคยลองไปทานมาเเล้วบ้าง

ถือว่าคุ้มดีใช้ได้ครับ ในความคิดผม ดีกว่าไป กินพวก โอ..ชิ หรือ ชา..ชิ พวกนั้นเป็นไหนๆ

แพงกว่านิดหน่อย แต่วัตถุดิบดีกว่า รสชาติปราณีตกว่า และที่สำคัญ อร่อยกว่า แถม ปฎิบัติ ต่อเราไม่เหมือน พวกร้านข้างต้นที่ผมบอก ร้านพวกนั้น ชอบทำเหมือนเราไปขอ เขากินฟรี ทั้งๆที่เราจ่ายเงิน

ใครมีร้านบุฟเฟต์ ที่ไหนดีๆ มาช่วยลงกันก้อได้นะครับ ถือเป็นการเเลกเปลี่ยนกัน สำหรับคนชอบทาน อิอิ

ปล.credit จาก fw mail นะครับ ผิดพลาดประการใดขออภัย ด้วยจ้า

จากคุณ : turnontable - [ 26 พ.ค. 51 16:56:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom