Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*****รวมรีวิวบุฟเฟ่ต์คร้าบบบ*****

เมื่อก่อนก็มีกระทู้รวมที่อยู่มาได้ปีกว่าก่อนจะอันตรธานหายไปซึ่งตอนนั้นคุณJib_cyber เป็นคนตั้งแล้วก็ได้หลายๆท่านมาช่วยเสริม

เลยนั่งค้นคลัง เก็บๆๆๆมา

คิดว่าน่าจะได้มากพอที่จะเอามารวมๆให้พี่ๆเพื่อนๆชาวก้นครัวได้ค้นหาร้านกันได้ง่ายขึ้นนะครับ

ไม่รู้ว่าที่อันเก่าหายไปเพราะโดนลบรึเปล่า

ก็เอาเป็นว่าผมจะโพสเท่าที่หามาได้นะครับ

ถ้าเห็นว่าผิดกฏก็แจ้งลบได้เลยครับ

**เพิ่มเติมๆ
    ราคาอาหารอาจไม่นอนนะครับ เพราะข้าวยากหมากแพง ของขึ้นราคาบุฟเฟ่ต์ก็ขึ้นราคาด้วย
    บางทีการหักส่วนลดก็ลดเฉพาะค่าอาหารโดยคิดvat&serviceเท่าเดิม
    ซึ่งหมายถึงถ้ารีวิวเป็นของช่วงปีที่แล้วราคาอาจจะแพงขึ้นนิดหน่อยครับ
    ก็ขอเพิ่มเติมไว้นะครับ
    ถ้าให้ดีก็หาข้อมูลร้าน โทรไปถามทางร้านก่อนไปทานก็ดีครับ

Enjoy Your eatting

แก้ไขเมื่อ 01 มิ.ย. 51 11:28:51

แก้ไขเมื่อ 01 มิ.ย. 51 11:28:26

แก้ไขเมื่อ 31 พ.ค. 51 11:14:35

จากคุณ : seruel01 - [ 31 พ.ค. 51 10:34:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom