Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

วิตตี้ชวนหม่ำ "เปียอู๋ บางนา" อีกสักรอบค่ะ

ไปทานครั้งนี้เป็นครั้งที่3 แล้วค่ะ ครั้งแรกไปมีตติ้งกับบ้านออนไลน์แห่งหนึ่ง ครั้งที่2 ตามไปดูได้ที่บล็อกนะคะ มีภาพปลาเก๋าสามรส เมนูขึ้นชื่อของทางร้าน 20ปี รสชาติไม่เคยเปลี่ยน (พี่ที่แนะนำร้านนี้ แกการันตีมาเลย แกบอกว่า ไปกินตั้งตัวกะเปี๊ยก แถวนั้นยังเป็นทุ่งๆอยู่เลย)
    http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=witty2747&month=05-2008&date=10&group=4&gblog=4

พอดีวันนั้นแวะไปส่งของลูกค้าแถวบางพลี เลยไม่พลาดที่จะแวะร้านนี้ค่ะ ครั้งนี้พยายามสั่งเมนูที่ไม่ซ้ำเดิมนะคะ แต่ก็มีบางเมนูค่ะ ที่ยังอยากทานซ้ำเดิมอยู่ เอาเป็นว่าเรามาชมบรรยากาศร้านกันสักนิดดีกว่าค่ะ..smile

จากคุณ : lovers - [ 2 มิ.ย. 51 14:55:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom