Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(Norah ตะลุยกินภาค1 )Review ร้านบ้านเคียงเล ศรีราชาครับ

คือ ขอโทษนะครับที่ผมมา Preview ช้าไปหน่้อยนะครับ คือผมไปเที่ยวพัทยาเมื่อ ศุกร์ที่แล้ว แต่เพิ่งมาตั้งเอาป่านนี้นะครับ คือผมไปกู้แฟ้มข้อมูลภาพอยู่หน่ะครับ เอ้าเข้าเรืิ่องครับ ร้านนี้ตั้งอยู่ในซอยหน่ะครับ ผมลืมดูชื่อซอยเพราะมัวแต่ช่วยดูทางหน่ะครับ พอเข้ามาในซอย ซึ่งไม่ลึกมาก ร้านจะตั้งอยู่ฝั่งซ้ายของถนน ส่วนอันนี้คือด้านนอกของร้านครับ

(May the newtype be with you)
    ขอให้นิวไทป์จงสถิตย์อยู่กับท่าน

แก้ไขเมื่อ 06 มิ.ย. 51 00:21:25

จากคุณ : Norah - [ 6 มิ.ย. 51 00:18:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom