Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@ หมูปุ๊ ส่งการบ้านน้องลูกสนแก้เซ็งดีกว่า...โรลชาเขียวไส้ครีมถั่วแดง...@@

ใครเป็นสาวกโรลเค้กแบบปุ๊ลองทำเลยนะค่ะ สูตรนี้ไม่ใช้สารเสริมใดๆทั้งสิ้น อร่อยแบบธรรมชาติฮ่าฮ่าฮ่า

พอดีพี่ตู๋ (Benice) ให้ชาเขียวมาค่ะ แหม..เข้าทางพอดี สงสัยโรลของตาโต ต้องการให้พี่ส่งการบ้านแหง๋ๆๆ  ชาของพี่ตู๋หอมมากๆเลยค่ะ ขอบคุณพี่ตู๋ด้วยนะค่ะ ปุ๊ส่งการบ้านให้ไปแล้วนะค่ะ ได้ข่าวมาว่าเป็นผู้รับเหมาทั้งกล่องเลย ปลื้มมมมมม

ตามไปดูต้นฉบับของน้องตาโตกันเลยนะค่ะ ของน้องเค้าละเอียดมากๆๆๆๆๆ http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=ta-to&month=10-2007&date=12&group=13&gblog=2

เกือบลืม ขอบคุณฝีมือการถ่ายรูปโรลของปุ๊ จากน้องแมวอ้วนค่า  ถ่ายซะสวยเชียวแม้แสงจะไม่ค่อยเป็นใจเท่าไหร่  เพราะว่าพอทำขนมเสร็จก็แพ็คใส่กล่องเลยค่ะ

จากคุณ : moopu - [ 10 มิ.ย. 51 13:33:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom