Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[กระทู้งานมีตติ้ง]...............กำหนดการ และรายละเอียดต่างๆ เกี่ยวกับงานมีตติ้ง..................

รายงานผลความคืบหน้าของงานมีตติ้งมาแล้วค่ะ  =)

ชื่องาน meeting : รวมพลคนก้นครัว
    สถานที่จัดงาน : โรงแรมเจ้าพระยาปาร์ค รัชดาภิเษก อาคารธารทิพย์  ชั้น 5  ห้องแกรนด์รัชดาบอลรูม
    วันและเวลา : วันอาทิตย์ที่ 22 มิถุนายน 2551  เวลา 11.00 – 16.00 น.
    ค่าใช้จ่าย : 650 บาท / คน

* ในวันงาน ทางทีมงานขอความร่วมมือผู้ที่จะมาร่วมงาน หลีกเลี่ยงการใส่เสื้อสีดำ นะคะ เนื่องจาก ทีมงานทุกคนจะใส่เสื้อสีดำ เพื่อเป็นการง่ายในการสังเกตและเรียกใช้งานค่ะ  ถ้าใครแต่งชุดดำมา...อาจจะโดนเรียกใช้งานได้นะคะ  =P

** ใครที่จะนำขนม หรืออาหาร มาร่วมแจมในงาน ช่วยแจ้งด้วยนะคะ ว่าจะทำอะไรมาให้เพื่อนๆ ชิม  ทางทีมงานจะได้จัดเตรียมป้ายชื่ออาหาร + ชื่อผู้ที่นำมา ติดไว้ให้ค่ะ

*** สำคัญที่สุดค่ะ...เรื่องโอนเงิน ใครที่ยังไม่ได้โอนเงิน ช่วยโอนเงิน ภายในวันอังคารที่ 17 มิ.ย. ด้วยนะคะ  ตอนนี้ทีมงานจำเป็นต้องใช้เงินในการเตรียมงาน ใครโอนเงินแล้ว โพสบอกในกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D6692032/D6692032.html ด้วยค่ะ ***

จากคุณ : =^dose^= - [ 16 มิ.ย. 51 00:34:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom