Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ชวนประกวดร้านข้าวมันไก่ครับ

ชวนแนะนำร้านข้าวมันไก่เข้าประกวดครับ มีร้านไหนแนะนำบ้างครับ

ร้านที่เคยทานเรียงตามที่ชอบ

Boon Tong Kee (Singapore)
    ร้านข้าวมันไก่เจ๊หงษ์ เวทีมวยอ้อมน้อย
    ภัตตาคารกวนอา
    โรงแรมมณเฑียร สุรวงศ์
    ร้านมงคลวัฒนา สะพานควาย
    ร้านข้าวมันไก่ตอนประตูน้ำ (เสื้อชมพู)
    ร้านมิดไนท์ไก่ตอนประตูน้ำ (เสื้อฟ้า)
    ร้านฉั่วคิมเฮง (ห่านพะโล้ คลองตัน)
    ร้านซุ่ยเฮง หน้าศาลแพ่งกรุงเทพใต้ หน้าวัดสุทธิ
    ร้านบุญตงเกียรติ ทองหล่อ
    ร้านข้าวมันไก่ตลาดเก่าเยาวราช
    Hard Rock Cafe' สยามแสควร์

แนะนำร้าน ขอที่ตั้งด้วยนะครับ จะตามไปลอง

แก้ไขเมื่อ 20 มิ.ย. 51 09:37:29

แก้ไขเมื่อ 20 มิ.ย. 51 02:41:27

จากคุณ : เฮ้าเจียะ - [ 19 มิ.ย. 51 23:01:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom