Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@@@...ได้ฤกษ์ส่งการบ้านคุณครูทุกท่านค่า แม่ปูขาเก แม่สลิ่ม คุณดวงใจพ่อแม่ และพี่แพร รบกวนตรวจการบ้านหน่อยนะคร้า...@@@@

เนื่องจากซุ่มเก็บสูตรขนมไปทำทานเองมาหลายเดือนแล้ว วันนี้เลยอยากเอาการบ้านมาส่งคุณครูค่ะ

แล้วก็จากการแอบอ่านในกระทู้ เห็นว่าหลายๆคนออกแนวท้อถอยในการทำขนม ก็เลยอยากลงรูปแบบมีวิวัฒนาการให้ได้ชมกันค่ะ

เครื่องไม้เครื่องมือก็ กะโหลกกะลาค่ะ ไม่ได้มีครบพร้อมเหมือนมืออาชีพ ก็ทำได้ ดีอย่างที่ที่บ้านมีเตาอบใหญ่ค่ะ แต่ก็ปรับไฟบนล่างไม่ได้...

ก่อนอื่น ขอเอาดอกไม้มาขอบคุณคุณครูทุกท่านก่อนเลยนะคะ ขอบคุณค่ะ...

จากคุณ : momojang_m - [ 26 มิ.ย. 51 21:47:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom