Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

บทวิจารณ์หน้าบาง ครั้งที่ 6 The Square - Novotel Siam [Buffet ซีฟู๊ด]

สวัสดีอีกครั้งคับ กลับมาอีกแล้วกับความหน้าบาง ครั้งนี้ไป The Square ที่(เคย)เป็นที่นิยม?
    สงสัยไม๊ครับว่าทำไมผมต้องเติมคำว่า (เคย) ลงไปด้วย ลองอ่านกันดูในนี้นะครับ

ข้อมูลคร่าวๆครับ (จริงๆไม่ต้องบอกก็ได้มั้ง รู้จักกันดีอยู่แล้วร้านนี้)
    ชื่อร้าน The Square อยู่ที่โรงแรม Novotel Siam
    วันที่ไปคือวัน พฤหัส จะพิเศษตรงที่ เป็น Seafood Night ครับ (ชื่อนี้หรือป่าวหว่า แอบสับสนกับของ Sofitel เซนลาด)
    ช่วงเวลา 18.00-22.00 ครับ
    ราคาสุทธิ ถ้าจำไม่ผิด 1050 บาทนะครับ ประมาณนี้

และเหมือนเดิมคับ
    ปล1 รูปที่เอามาโพสถ่ายมาด้วยมือถือ Nokia N72 นะคับ ภาพคงไม่ได้สวยงาม ทนๆกันหน่อยนะคับ
    ปล2 ทุกอย่างที่เขียนในกระทู้นี้เป็นความเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าด่านะคับ ขอบคุณ
    ปล3 ครั้งนี้ที่ถ่ายรูปน้อง ไม่ใช่เพราะความอายนะครับ แต่ขี้เกียจ + วันนั้นมีคนเข้าไปตอน 6 โมงหลายคนเลย คือมีคนเดินขวางการถ่ายรูป เลยขี้เกียจถ่าย เลยถ่ายมาแต่สิ่งที่อยากเอามาเขียนเล่าให้ฟังครับ

จากคุณ : ptheripper - [ 28 มิ.ย. 51 17:57:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom