Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

บทวิจารณ์หน้าบาง ครั้งที่ 7 ณ CoCo's Cafe โรงแรม Novotel Lotus ของดีเทคนิคไม่ต้อง [Buffet]

สวัสดีครับ ช่วงนี้เจอกันบ่อย คงจะไม่ลืมผมแน่ๆ
    หลังจากกระทู้ที่แล้ว ที่มีตัวหนังสือมากมาย กระทู้นี้จะเปลี่ยนเป็นรูปมากมายแทนละกันนะครับ ไม่เอาตัวหนังสือยั๊วเยี๊ยแล้วคับ

ผมเคยรีวิวร้านนี้ไปรอบนึงแล้ว เมื่อนานมาแล้ว ถ้าใครต้องการเปรียบเทียบความแตกต่าง ตามไปดูได้ที่
    http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2007/09/D5800519/D5800519.html

ข้อมูลคร่าวๆครับ
    ชื่อร้าน Coco's Cafe อยู่ที่ โรงแรม Novotel Lotus ตรง สุขุมวิท33
    วันที่ไปกินนี่คือวันอาทิตย์ ที่ 29 เดือนมิถุนายน
    วันอาทิตย์ของที่นี่จะเป็น Sunday Brunch นะครับ
    ช่วงเวลาคือ 11.30 - 14.30 ครับ
    ราคา 625++ บาทครับ

และเหมือนเดิมคับ
    ปล1 รูปที่เอามาโพสถ่ายมาด้วยมือถือ Nokia N72 นะคับ ภาพคงไม่ได้สวยงาม ทนๆกันหน่อยนะคับ
    ปล2 ทุกอย่างที่เขียนในกระทู้นี้เป็นความเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าด่านะคับ ขอบคุณ

จากคุณ : ptheripper - [ 29 มิ.ย. 51 20:27:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom