Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Review :: ตามไปชิม กับ บุฟเฟ่อาหารญี่ปุน Taketei//ทาเคะเทอิ สีลม ซอย 10

หลังจากเห็นรีวิวของพี่ๆสมาชิกก้นครัว
    และกระทู้ล่าสุด ของพี่มิก metalmen ทำให้อดใจไม่ไหว
    ตามไปชิมบุฟเฟ่อาหารญี่ปุ่น ร้านทาเคะเทอิ ที่มีเจ้าของเป็นชาวญี่ปุ่น
    สุดแสนจะ friendly

บอกรายละเอียดอีกครั้งละกันนะคะ

ที่ตั้ง : ข้างซอยสีลมซอย 10 เลยค่ะ
    ราคา : 399 net (รวมน้ำเปล่าและชาจีน)
    วัน/เวลา: เปิดเป็นรอบๆ จ-ศ 17.30-22.30
    เสาร์-อาทิตย์ 11.00-14.00
    จำกัดเวลาทานได้ไม่เกิด 2 ชั่วโมง

**แนะนำว่า ถ้าจะไปทาน ให้โทรจองล่วงหน้าก่อนค่ะ
    เพราะช่วงนี้คนค่อนข้างเยอะ วันนี้ที่ไปทานคนก็จองเต็มค่ะ

จากคุณ : cr_japan - [ 3 ก.ค. 51 22:09:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom