Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

<<Spinnecker>> ทำอาหารเช้าให้ภรรยา (อีกแล้ว แหะๆๆ) Sandwish มั่วๆ แต่เหมือนจะดูดี

สวัสดีครับ กลับมาทำงานแล้วครับ แหะๆๆ อยู่ที่บ้าน Post ไม่ค่อยสะดวก เพราะมีอะไรให้ทำตลอด (ไม่ใช่ซักผ้าถูบ้านนะ อย่าเข้าใจผิด)

หลังจากที่เอาโปรแกรมมาโฆษณาวันก่อน วันนี้ก็ได้ฤกษ์ฉายจริงซะที เลือกไม่ถูกเลยว่าเอาอันไหนก่อนดี อุอุ

เอานี่ละกันครับ แซนด์วิชแบบ Improvise สดๆ เปิดตู้เย็นมีอะไรก็เอามาใส่ ทำให้ภรรยาสุดที่รักกินตอนเช้าครับ มาดูกันเลย

ปล. อาจจมีหายตัวนะครับ  เพราะทำงานไป post ไป อู้ไป เหอๆๆ

จากคุณ : Spinnecker - [ 15 ก.ค. 51 10:26:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom