Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

::REVIEW:: ทาคุมิ...บุฟเฟ่ต์อาหารญี่ปุ่นสุดคุ้ม : โรงแรม Swisssotel รัชดา

สวัสดีค่ะ วันนี้มารีวิวห้องอาหารที่หลายๆท่านรู้จักกันดีอยู่แล้ว
    เพราะเป็นบุฟเฟ่ต์อาหารญี่ปุ่นชื่อดัง (มาก) ในด้านความอร่อยและความคุ้มค่ะ

ห้องอาหาร  "Takumi" นั่นเองค่ะ

โดยสไตล์บุฟเฟ่ต์จะเป็นแบบตามสั่งค่ะ มี 2 รอบต่อวัน คือ 11.30am - 2.30pm และรอบเย็น 6.00pm - 10.30pm ค่ะ
    ราคา 499++ ต่อคน นั่นคือ เบ็ดเสร็จอยู่ที่ประมาณ 580- ค่ะ
    ถ้าอยากมาทานที่นี่ควรโทรจองล่วงหน้าก่อน เพราะจะเต็มเร็วมากค่ะ
    (เบอร์โทรของร้านอยู่ท้ายรีวิวนะคะ)

การเดินทาง : สะดวกสุดคือ นั่งรถไฟฟ้าใต้ดินมาลง สถานีห้วยขวาง ออกทางประตู 2
    ที่เขียนว่า อาคารเลอคองคอร์ดค่ะ (ชื่อเต็มๆของโรงแรมนี้คือ Swisssotel Le Concorde)

จากคุณ : punkygals - [ 1 ส.ค. 51 12:42:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom