Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

MINI@REVIEW@ แก้คิดถึงห้องก้นครัววันนี้จะพาไปหม่ำๆที่ " DQ Grill&Chill " กันดีกว่าค่ะ

เผอิญวันนี้เกิดมีธุระที่สยามค่ะ  ตอนแรกนัดกันไว้ว่าจะไปคุยงานกันประมาณเที่ยงๆแต่เนื่องด้วยกลัวรถติดเพราะ
    ม.ธรรมศาสตร์รับปริญญาเลยไม่อยากขับรถเข้าไปเลยจอดรถไว้ที่เซนทรัลปิ่นเกล้าแล้วนั่งรถเมล์ไปดีกว่า อิอิ

นั่งรถเมล์จากหน้าเมเจอร์ไปลงกองสลากแล้วต่อรถอีกทีหนึ่งเนื่องด้วยรู้จักรถเมล์แคสายเดียวที่จะไปสยาม
    และรู้แค่ว่าต้องนั่งหน้ากองสลากเท่านั้นด้วย แบบว่าเป็นคนบ้านนอกค่ะนั่งรถเมล์ไม่ค่อยเป็น  
    นั่งรถไปถึงหน้าสยามเวลา 10.30 น.  มาเร็วเกินไปค่ะเลยต้องนั่งคอยงั้นหาร้านนั่งหาอะไรหม่ำเลยดีกว่า

วันนี้เลยจะพาไปหม่ำๆที่ " DQ Grill&Chill " กันดีกว่าค่ะ  ร้านอยู่ใกล้กับทางเข้าสถานีรถไฟฟ้าและทางเชื่อมที่เดินไปสยามพารากอนได้ค่ะ

ตามมาหม่ำๆกันเลยดีกว่านะคะ

จากคุณ : le_chef - [ 14 ส.ค. 51 15:00:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom