Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@สวน สี่กรุง @ ตลิ่งชัน - จรัญฯ 35

วันแม่ที่ผ่านมา พาแม่ของลูกกะลูกไปกินข้าวเย็นที่ร้าน สวนสี่กรุงมาครับ ร้านเปิดมานานหลายปีแล้ว เพื่อนๆ หลายคนคงเคยมานะครับ แต่ถ้าใครยังไม่เคยก็ลองมาดูนะครับ อาหารอร่อยหลายอย่างเลยครับ บรรยากาศดีมากเลยครับ เป็นร่องสวนเก่าเอามาตกแต่งเป็นร้านอาหารได้อย่างดีเลยครับ อยู่ในซอย ข้าง สน.ตลิ่งชัน ที่จะเข้าไปตลาดน้ำครับแต่มาเลี้ยวเข้าซอยแยกที่จะไป ซอย จรัญฯ 35 อีกที ถามคนแถวนั้นก็รู้จักครับ แต่วันแม่นี้คนมาทานเยอะมากๆเลยครับ แต่ยังโชคดีที่มีที่นั่ง

จากคุณ : ลุงแอ้ม - [ 14 ส.ค. 51 22:01:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom