Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

<<Spinnecker>> เครื่องครัวประจำวันภาคที่ 7 กลับมาอีกครับ เวอร์ชั่นของฮาๆครับผม หุหุ

หวัดดีครับทุกท่าน วันนี้หมดมุขอีกแล้ว รีวิวของกินหมดสต๊อกเนื่องจากว่าอาทิตย์นี้งานยุ่งทั้งงานเช้า และงานกลางคืน เหอๆๆ จึงไม่มีเวลาไปหาของกินมารีวิว อน่นอนว่าทุกครั้งที่หมดมุขก็ต้องขุดของเก่ามาหากินครับ แหะๆๆ

วันนี้เอาเครื่องครัวมาอีกแล้วครับ แต่งวดนี้ไม่เน้นของหรูหรา หรือของน่ารักน่าใช้ครับแต่เน้นฮาเป็นหลัก แต่ละอย่างไม่รู้คิดได้ยังไง 555

มาดูชิ้นแรกกันเลยดีกว่าครับสีสันสวยงาม ดูซิว่ามันคืออะไร หุหุ

จากคุณ : Spinnecker - [ 23 ส.ค. 51 10:12:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom