Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

-*- ฿ ฿ ฿ ฿ : : . . Strawberry New York chessecake ส่งการบ้านน้อง ลูกสน ค่ะ . . : : ฿ ฿ ฿ ฿ -*-

* * * แก้ไขข้อความเขียนผิดค่ะ Cheese cake ค่ะ * * *

ได้แล้วค่ะ ได้ฤกษ์ส่งการบ้านแล้ว

จากที่ดองไว้หลายวันเพราะมัวแต่เชียร์โอลิมปิคค่ะ อิ อิ

ดีใจกับนักกีฬาทุกท่านด้วยนะคะ และเป็นกำลังใจให้สู้ต่อไป

ขอบคุณนักกีฬาไทยทุกคนค่ะ ^^
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

นิวยอร์คชีสเค้กสูตรน้องตาโตอันนี้ถูกใจอินมากค่ะ นุ่มละมุน โอ้วววว

อร่อยจริงๆค่ะ(มากๆ) บอกได้คำเดียวว่า ไม่ผิดหวังเลยค่ะ ชอบจัง^^

แล้วทำไ่ม่ยากด้วยเหมาำสำหรับคนที่ทำขนมไม่ค่อยได้เรื่องอย่างอิน

ขอบคุณน้องตาโตค่ะสำหรับสูตรดีๆแล้วก็อร่อยมั่กๆ

แก้ไขเมื่อ 23 ส.ค. 51 23:59:43

จากคุณ : อ้อมกอดของความเหงา - [ 23 ส.ค. 51 22:17:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom