Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เลี้ยงม๊าที่ The World จ้า

เลี้ยงม๊าที่ The World จ้า
    สวัสดีครับเพื่อนที่น่ารักทุกท่าน
    สบายดีนะครับ วันนี้จะพาไปชิมอาหารกันที่ห้อง The World กันครับ
    ก่อนไปเพื่อนโทรมาบอกว่า
    ตอนนี้มีโปรของบัตร CENTRAL PLATINUM หรือ GOLD ที่ห้องนี้กิน 1 ฟรี 1
    อิอิ รอโปรการทานอาหารของบัตรและเครือนี้มานาน ก็เลยไปลองดูกัน
    ยิ่งเห็นรูปที่คุณหลีถ่ายอวดกล้องใหม่มาฝาก แหม!อยากกินครับ
    มื้อเย็นวันเสาร์ มีฟัวกราส์และหอยนางรมเป็นตัวชูโรง มหาชนล้นหลามตามเคย อ้อราคา 990++ เพื่อนที่โทรมาบอกขอไปด้วยอีก 2 คน รวมป๊ากับม๊าด้วยก้อ 6 คน เบ็ดเสร็จประมาณ 4000
    มีอะไรทานกันบ้าง ไปดูกันเลยครับ :)

จากคุณ : เชียงชุน - [ 24 ส.ค. 51 08:25:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom