Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กินไปถ่าย(รูป)ไป | Kizahashi พิซซ่าญี่ปุ่นทำเอง

ของดองวันนี้
    เราจะพาท่านไปที่ร้าน Kizahashi เพื่อไปทำพิซซ่าทานเอง(ที่ร้าน) นะคะ

ร้านนี้อยู่ในซอยสุขุมวิท 26 (ซอยอารีย์)
    ถ้าเข้าจากทางพระรามสี่
    ก็คือซอยข้างคาร์ฟูร์ค่ะ
    ตรงไปสักพัก
    ด้านขวาจะมีร้านอาหาร ไม่แน่ใจว่าเป็น S&P หรือเปล่า
    (ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยจ้า)
    ก็เลี้ยวขวาเข้าซอยนั้นเลย
    ตัวร้านจะตั้งอยู่ตรงจุดแดงๆนี้ล่ะค่ะ

รู้สึกว่าร้านจะปิดตอนบ่าย 2 - 5 โมงเย็นนะคะ
    และร้านเป็นร้านเล็กๆ
    ถ้าเป็นไปได้ควรจะไปตอนร้านเพิ่งเปิด
    เพื่อประกันที่เอาไว้อะค่ะ : D

จากคุณ : JeyZ - [ 27 ส.ค. 51 00:46:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom