Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กิน ดื่ม เที่ยวที่อนันตรา มัลดีฟส์: สวรรค์บนพื้นทรายชายหาดขาว

มีโอกาสได้สานฝันของตัวเองและสามี (หรือเปล่าน๊า) เมื่อสิบเอ็ดปีที่ผ่านมาค่ะ รวมทั้งหาเวลาพักรบกับสองเอที่แสนจะวุ่นวายปวดหัวได้ตลอดเวลาทุกวัน หรือเรียกได้ว่าทุกวินาทีก็ว่าได้ สามีเห็นท่าไม่ดี เกรงภรรยาจะ ปสด. ไปก่อน เลยลาพักร้อนชวนภรรยาไปตามฝันที่พับเก็บเอาไว้เป็นเวลา 4คืน 5วัน

เรื่องเที่ยวจอยโพสต์ไว้ในห้อง BP ตามนี้ค่ะ http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E6941152/E6941152.html

ห้องก้นครัวจอยจะเน้นฉพาะร้านอาหารที่ได้มีโอกาสไปทาน รวมถึงเรื่องราวที่เกี่ยวข้องแล้วกันนะคะ

เปิดตัวด้วยภาพแรก Anantara Dhigu at South Male Atoll (30นาทีด้วย Speed Boat จากสนามบินมาเล่) ห้องพักคืนที่สามสี่เป็นแบบ Over Water Suite: Lagoon View

ขอโทษทีค่ะ ขอลบภาพก่อน ภาพผิดค่ะ ขออภัยอย่างสูงไว้ก่อนเลยนะคะ เพราะไม่เคยรีวิวเลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 31 ส.ค. 51 16:18:47

จากคุณ : แม่น้องเอเอ - [ 31 ส.ค. 51 16:17:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom