Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*****ความประทับใจกับ MOS Burger ที่พารากอน*****

........

คือว่า วันนี้ เราไปทานมอสที่พารากอนมาค่ะ

แล้วนิสัยดิมก็กำเริบ  คือซุ่มซ่ามมากกกก ถึงมากที่สุด

มือปัดแก้วโค้กหกค่ะ  ด้วยอารมตกใจเลยรีบคว้าไว้ ..หมับ! กลัวแก้วเค้าจะหล่นแตก

แต่ไม่ทันค่ะ  เพราะแก้วมันแตกแล้วเรียบร้อย  คามือเลย

เลือดปุดๆๆๆๆ หยดลงโต๊ะ  ลงกระเป๋า  โค้กก็หกเต็มตัว(เต็มตัวจิงๆ เหนียวมากก)

ทีนี้พนักงานเลยเดินมาดูกันค่ะ  แล้วก็กุลีกุจอรีบหาทิชชู่มาห้ามเลือด

เก็บข้าวของให้เรา +  ถูพื้น  เช็ดโต๊ะ  น่ารักมาก

แค่นั้นไม่พอ ยังพาเราไปทำแผลที่ส่วนบริการลูกค้าของห้างที่ชั้น 2 อีก  แล้วยืนรอจนเสร็จ พากลับมาที่ร้าน

พร้อมกับเอาโค้กแก้วใหม่มาเสิร์ฟให้  เรานี่เกรงใจมากๆๆ  ขอบคุณไปหลายรอบเลย

ก็คนมันประทับใจนี่นา  ถึงกับลืมอาการปวดไปชั่วขณะ -*-

หลังจากนั้นก็ผลัดกันเดินเข้ามาถามอาการเป็นระยะๆ

เรานี่ซึ้งใจสุดๆ  แต่ก็อายอยู่ไม่ใช่น้อย

5555

นี่แหละนะ  น้ำใจคนไทย

จากที่เป็นลูกค้าประจำร้านนี้อยู่แล้ว

เราเลยไม่คิดจะเปลี่ยนใจไปไหนแล้วล่ะตอนนี้ ^.^

ขอบคุณพนักงานทุกๆคนจิงๆค่ะ

.....

ปล. ไม่รู้จะตั้งกระทู้ไว้ห้องไหน  อาจจะไม่เข้ากลุ่มเท่าไหร่นะคะ

ไม่ว่ากันน้า

จากคุณ : ฟรุตตี้ชอคโกแลต - [ 31 ส.ค. 51 20:05:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom